MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » POLISI KANDA MAALUM YA DAR ES SALAAM WAKAMATA MAROBOTA YA VITENGE


Pamoja Blog 4/04/2016 06:04:00 PM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


 Kamanda wa Polisi Kanda ya Dar es Salaam Kamishina Simon Siro, akionyesha marobota 10 ya vitenge pamoja na katoni 17 za Pampasi zilizokamatwa zikiwa katika  gari yenye namba za usajili T 490 CQB katika eneo la Gezaulole jijini Dar es Salaam jana. Baada ya askari polisi kupata taarifa kwa raia wema kuwa eneo hilo kuna watu wanasafirisha mali hiyo ambayo haijalipiwa ushuru. (Picha na Francis Dande)
Kamanda wa Polisi Kanda ya Dar es Salaam Kamishina Simon Siro akionyesha pikipiki zilizokamatwa katika matukio mbalimbali ya kiuharifu zikiwa katika kituo kikuu cha Polisi, ambapo amewataka wahusika kufika kituoni  na kuchukua pikipiki zao kabla hazijapigwa mnada. 

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments