MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » PENZI LA SHEMEJI SEHEMU YA THELASINI (30)


Pamoja Blog 4/09/2016 11:00:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.



Nilimfata shemeji pale alipokuwa kajiegesha kwa ile style yake ya kitotatota na kuanza kmshughulika kwa speed ya ajabu Shemeji alinifurahisha kwa mauno yake balaa na hasa kile kicheni chake kilikuwa kinanitekenya na kunipandishia genye balaa Kazi haikuwa nyepesi na ya mchezo kwani kila mmoja alionesha utundu wake balaa na mpaka namaliza Shemeji alishamaliza mara mbili " Ahsante shem we ni mtam sana" nikamwambia "
 Na wewe ahsante shem,pia wewe mtam sana na mashine yako ilivyokubwa nasikia unanichokonoa mpaka mwisho" akajibu Tulioga kisha tukarudi chumbani na kupiga story mbili tatu na shemeji " Kuna kitu nataka nikuoneshe" akasema shemeji " Haina tatizo shem" nikamjibu Alinivalisha nguo kisha tukatoka pamoja na kupanda gari kisha tukaondoka kutoka pale nyumabi Tukiw njiani shemeji alitoa simu na kupiga mahali " Musa jiandaeni tunakuja....ndiyo....kwisha habari yake na sasa ananisikiliza mimi" akasema shemeji 
Sikutilia maanani alichokuwa anaongea shemeji kwani niliamin hakinihusu bila kujua anayeongelewa ni mimi mwenyewe Tulienda mpaka Kimara mwisho kisha tukashika barabara ya vumbi kushoto na kuingia kidogo kisha shemeji akapaki nje ya geti kubwa jeusi na kupiga honi Geti lilifunguliwa baada ya dakika chache kisha tukaingia na kupaki gari. Kijana mmoja aliyejazia mwili kimazoezi alikuja na kutoa heshima kwa shemeji kisha akatuongoza kuingia ndani. Tulipitiliza mpaka ndani kwenye chumba kimoja tukaingia na kukuta chumba kilichoonekana kama stool kikiwa na dam nyingi sana.

Ndani ya kile chumba kuna watu wawili walikuwepo wakiwa wamechoka sana Nilipomwangalia yule aliyekuwa kafungwa kamba kwa kuning'inizwa nilimtambua kuwa ni Dokta aliyekuwa akimtibia kaka na yule aliyelala chini akiwa na bandeji mwili mzima alikuwa kaka Kutokana na madawa niliyofanyiwa sikushtuka wala kushangaa chochote kile " Kumbe hawa bado wako hai baby? Si watatuharibia mambo yetu?" nikamuuliza shemeji " Usijal baby tutawaondoa tu" akanijibu Yule Dokta aligeuka kwa shida sana na kunitazama kisha akatikisa kichwa " Kijana wameshakuchukua?!" aliuliza huku akishangaa " 
Huyu ana kichaa nini? Wameshanichukua kivip? Uliwachukuaje kutoka Hospitalin baby?" nikamuuliza shem " Nilimtuma Musa amchukue huyu nguchiro aliyekuwa akijifanya mjanja na Mungu saidia vijana wa Musa walifanikiwa kumkamata wakati akiingia mitaa ya nyumbani kwake" akajibu Shemeji "
 Hana ujanja tena,na huyu jamaa?" nikauliza huku nikimsonta kaka " Huyu ilikuwa kazi ndogo sana,unajua huyu Dokta alikuwa na mipango ya kumtolosha kakako kwenda nje kwa matibabu,kwa hiyo vijana wa Musa walipomteka walimlazimisha akamchukue kaka kwa kudanganya kuwa pale Hospialin usalama ni kidogo" akajibu Shemeji " Wewe? Hakuwatoloka?" nikauliza " Asingeweza kwa sababu tulimdanganya kuwa tumeishikilia familia yake asipofanya kazi tunaimaliza, alipomchukua kaka na kutoka alitaka kuleta ujanja ila nikatumia dawa niliyopewa na mtaalam wangu kumaliza nguvu zake zote ndo maana yuko hapa" akanijib " 
Good work,sasa tunaweza funga hata ndoa tukiwamaliza hawa nguchiro" nikasema Shemeji alipiga makofi kwa furaha kisha akaja na kunikumbatia kisha akanipa denda kitendo kilichomuumiza sana Dokta " Nataka uwaue hawa wapuuzi wanaotuingilia baby" alisema shemeji akinikabidhi silaha Nilimfata Dokta na kuiweka kichwani pale ili nimmaliza " Kijana hata ukiniua ni kazi bure,hujui ulifanyalo kwa sababu wameshakupumbaza ila nakuhakikishia huyu mwanamke anakutumia na akishamaliza shida zake na wewe atakuua" akasema Dokta.

ITAENDELEA JUMAPILI

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments