MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » PENZI LA SHEMEJI SEHEMU YA ISHIRINI NA TISA (29)


Pamoja Blog 4/08/2016 11:00:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.



Baada ya kukutana na mauzauza kama yale nilijikuta nguvu zikiniishia na taratibu nikaanza kwenda chini mwisho nikapoteza fahamu. Kilichoendelea wakati nimepoteza fahamu sikujua ila nilikuja kushtuka nikiwa kitandani nimelala na shemeji akiwa pembeni yangu " Pole sana baby wangu" alisema huku akinibusu " Ahsante baby wangu kwani nimekuwaje?" nikauliza huku nikiwa sina kumbukumbu ya kitu chochote kilichotokea kwangu " Ulishikwa na kizunguzungi ghafla na kujikuta ukipoteza faham honey" alisema " 
Ooooh! Sor kwa kukusumbua mpenzi ila sasa najisikia niko poa kabisa" nikamwambia Alinisaidia kunyenyuka na kunikalisha kitandani nikajalibu kujinyoosha pale nikahisi nguvu zikinirudia taratibu Mpaka hapo sikuwa na kumbukumbu yeyote ile ya kilichotokea kwa upande wangu kutokana na Shemeji na yule mganga kufanya ya kwao Shemeji aliniletea supu nikapiga mpaka ikaisha kidogo nikajihisi nguvu zimenirudia na nikashuka kutoka kitandani " 
Lazima uoge kwanza baby wangu" akasema shemeji " Nashukuru kwa kunijali mpenzi,nakupenda sana" nikamjibu huku nikimbusu mdomoni Shemeji alinivua nguo zote kisha akanifunga taulo na kunibeba mpaka bafuni. Kule bafuni alianza kuniogesha taratibu huku tukicheza michezo mbalimbali ya kimapenzi Sikuwa na kumbukumbu yeyote ile na niweke wazi hili kuwa kwa pale nilikuwa namuona shemeji akiwa mzuri sana nilitamani hata kumbaka pale pale bafuni.

Nikaanzisha uchokozi wa chini chini kwa shemeji mara nimfinye vichuchu vyake,mara nimshtue kwenye ikulu yake " Mmmmmh! Wewe! Umeshaanza uchokozi? Unataka?" aliuliza " Ndiyo buana,na ham sana baby wangu" nikamjibu " Basi si unakumbuka nilikuambiaga kuna style moja inaiywa kitotatota?" akaniuliza " Ndiyo nakumbuka" nikamjibu " Basi leo utaiona mwenyewe" akaniambia Nilikaa mkao wa kula ili niifaidi hiyo kitotatota 
Shemeji alinivagaa pale pale kwenye sinki la kuogea na kuanza kunipandishia mizuka yangu Aliubugia mhogo wa jang'ombe kinywani na kuanza kuushughulikia Nilihisi raha ya ajabu sana na asikwambie mtu kuna utam wa ajabu ukinyonywa huko Shemeji alifanya hilo zoezi kwa muda kisha akahamia masikioni,alizungusha ulimi wake kwenye maskio yangu kiufundi sana mpaka nikaanza kuhisi natetemeka 
Nikaona nisizubae ili asije akatangaza ushindi kwenye ile mechi nikamgeuza na wakati akichezea vile vitenesi viwili chini ya mhogo na mimi nikazama chumvini na kuanza kupachezea kiufundi na ulimi wangu Shemeji alianza kulainika mwenyewe mpaka akashindwa kuendelea kuniandaa,nikaingiza kidole changu na kuishika g-sport na kisha nikawa naisugua taratibu 
Baada ya kuanza kuisugua g-sport shemeji alianza kulalamika kimahaba sana na mimi kipindi hicho nikawa nipo fiti kwa mechi wakati njia yake ilishalainika vya kutosha Nikamgeuza shemeji ili nianze kumshughulikia " Subir le nitakupa kitotatota bana" akalalamika kimahaba 
Nikaka mkao wa kula ili niione hiyo kitotatota,kwanza akaelekea kwenye switch ya umeme pale pale bafuni na kuwasha taa ya rangi ya blue Kisha akachukua kitambaa laini na kukipitisha sehemu flani mwilini na kufungulia bomba la maji ya kutoka juu Ile nguo ikalainika kwa sababu ya maji na mwili wake ukajichora vizur,nikasisimkwa balaa " Njoo" akasema shemeji 
Nikamfata pale alipokuwa na akanipokea kwa denda kali sana mpaka nikahisi pumzi zinataka kukata Baada ya denda akaniachia na kushika sehemu flani kisha akatengeneza mkao mmoja kwenye sinki ambao sijawahi fikilia binadam anaweza kuwa vile " Hii ndo kitotatota njoo umalize kazi ila usisimulie watu ikoje" akasema shemeji Nilipigwa na butwaaaa " Kitotatota!!!!!!?" nikajisemea.

ITAENDELEA JUMAMOSI

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments