MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » PENZI LA SHEMEJI SEHEMU YA HAMSINI NA MOJA(51)


Pamoja Blog 4/30/2016 11:00:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.



Nilishasahau kabisa yaliyotukuta mchana wa siku ile na kuwa mwenzi wangu wa kurithi yuko Selo Nilikiangalia kile kiuno cha Joan kwa muda na yeye akaendelea kuzungukazunguka bila sababu pale mezani Alipochukua chakula akageuka na kuja kukaa kwenye sofa moja na mimi " Vip tule wote bas" akasema " Me tayal bana" nikajibu " Basi njoo nikulishe pz"Nafasi adimu kama ile sikutaka kuichezea Nikamsogelea na kumshika kiuno kwa kuzungusha mkono wangu kiunoni pale " Aaaaaaaaaa! Jaman shem" akasema kimadeko " 
Nini tena Joan mrembo?" nikauliza " Sio vizur hivyo,mwenzio ntashindwa kula" akasema " Sasa nikuibie siri,ukitaka chakula kipite vizur na ushibe kwa raha basi kula wakati unabembelezwa" nikamwambia " Mmmmmmh! Shem jaman,so unataka unibembeleze? Umesahau mwenzio yuko selo?" akasema Wakati anaongea hayo kimadeko mimi nilishakuwa hoi sana,jamaa alikuwa kachachamaa sana na nilikuwa nataman hata kumralua pale pale tulipokuwa " Naomba nizime taa pz Joan?" nikamwambia " Kwa nini jaman? Hutak mimi nile?"akasema " 
Hapana,weupe wako na uzuri wako unang'aa zaidi ya taa" nikamwambia Akaniangalia kisha akainama kwa aibu za kike na kisha akaendelea kula Nikanyenyuka kama nayetaka kwenda kuzima taaa na yeye akanishika na mkono wake wa kushoto ili kunirudisha kwa bahati mbaya akashika sehemu mbaya na kukutana na jamaa kachachamaa balaa ( Mmmmmmmh!" akaguna " Unaguna nini sasa? 

Ushanipa matatizo af badala ya kunisaidia unaguna sio poa jaman" nikalalamika Akaniangalia kisha akainama tena kwa aibu za kike,nilipoona analeta aibu nikapeleka tena mkono wangu na kuzungusha kiunoni pake na kuanza kuchezesha kucha zangu kama namtekenya kijanja sana Alipoona hivyo akajifanya busy sana na kula bila kuniangalia ila akawa anashtuka shtuka na kuendelea kula Dakika tano nyingi style mpya ya kumtekenya kwenye nyonga yake ikamfanya agande kama sanamu Mkono ukawa hausogei kutoka kwenye sahani kwenda kinywani nikajua amenogewa tayali Nikaongeza speed ya mashambulizi maeneo niliyojua yatampa shida sana
Kweli dakika chache baadae akaanza kupumua kwa taabu sana,akawa anavuta pumzi kama mgonjwa vile Nikamnyang'anya sahani na kuiweka pembeni kisha nikamgeuza akaniangalia kwa muda kisha akafumba macho kwa aibu Tayali alishalegea,nilimsogeza pembeni yangu na kuanza kumpa denda taratibu na wakati huo mikono yangu ikiambaa ambaa sehemu mbalimbali za mwili ambazo nilijua nikipiga counter attack nitakuwa nimemaliza kila kitu 
" She--m--s-i-j-aw- mimi" akasema kwa shida sana Nikawa kama sijasikia chochote kila ila nilimsikia vizur sana Ikabidi nitumie ujanja kujua kama alichokisema ni kweli? Au ananidanganya Nikasogeza ule mkono uliokuwa kwenye kiuno kuelekea kwenye msitu wa solondo na kujifanya nachezacheza pale kwa muda kisha nikashuka na kufanya shambulizi la kushtukiza ambalo hakulitegemea kabisa na kukutana na ukuta kweli tena wa geti jekundu " Mmmmh! Kigori kweli huyu! 
Nafanyaje sasa? Hapa nikijifanya kuleta zile za kalichumbage huyu ataumia sana na sitakuja kumpata kamwe,inabidi nitumie akili ya ziada asiumie na siku nyingine atamani kurudia" niliwaza Nikambeba mpaka chumbani kwa shemeji na kumlaza kwenye sita kwa sita na kisha nikamchojoa nguo zake zote Mashalaaaaah! Mtoto alikuwa kaumbika kiwango cha ajabu " Mtoto manshallaaah! Kajaaliwa! Hapa ntatangaza ndoa tena mapema sana,sitajali yule muuaji" nikawaza.

ITAENDELEA JUMAPILI

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments