MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » KUMBE PAPA WEMBA ALIKUWA ANATAKA KUFARIKI AKIWA JUKWAANI


Pamoja Blog 4/25/2016 03:23:00 PM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Promota wa tamasha la Papa Wemba, Salif Traore, maarufu kama A'Salfo, amesema Papa Wemba alimuambia kuwa angependa kufa akiwa jukwaani, katika maongezi yao waliyoyafanya kwa njia ya simu wiki mbili kabla ya kifo chake.
Papa Wemba mwanamuziki maarufu wa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo alifariki dunia Jukwaani nchini Ivory Coast wakati akitumbuiza baada ya kuanguka hafla na kisha baadaye kuelezwa kuwa amefariki dunia.
Papa Wemba akishambulia jukwaa pamoja na mnenguaji wake kabla ya kuanguka na kufariki dunia.
                   Papa Wemba akionekana mwenye afya njema wakati akitumbuiza
Papa Wemba akifurahi na mashabiki waliokuwa wakishuhudia onyesho hilo ambalo ndio la mwisho kabla ya kuaga dunia
Wanamuziki wa bendi ya Papa Wemba wakiwa wamemzingira baada ya kuanguka chini

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments