MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » KAGERA SUGAR YACHEZEA KICHAPO CHA BAO 3-1 KUTOKA KWA YANGA


Pamoja Blog 4/03/2016 07:08:00 PM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


 Mshambuliaji wa Yanga, Donald Ngoma (kushoto) akichuana na beki wa Kagera Sugar, Shaban Ibrahim katika mchezo wa Ligi Kuu ya Soka Tanzania uliofanyika kwenye Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam leo. Yanga imeshinda 3-1.
 Mshambuliaji wa Yanga, Donald Ngoma (kulia) akishangilia na Simon Msuva goli la kwanza aliloifungia timu yake katika mchezo wa Ligi Kuu dhidi ya Kagera Sugar. (Picha na Francis Dande)
Amiossi Tambwe akishangilia goli la pili aliloifungia timu yake 
Mshambuliaji wa Yanga, Amissi Tambwe (kushoto) akichuana na beki wa Kagera Sugar, Erick Kyaruzi katika mchezo wa Ligi Kuu ya Soka Tanzania.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments