WAZIRI MKUU, KASSIM MAJALIWA AWASILI MKOANI KAGERA KWA ZIARA YA KIKAZI

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akitazama ngoma baada ya kuwali kwenye uwanja wa ndege wa Bukoba kwa ziara ya kikazi mkoa wa Kagera Machi 13, 2016. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)
Post a Comment
Powered by Blogger.