MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » UPATIKANAJI WA MAJI MBEYA YAWA CHANGAMOTO


Pamoja Blog 3/31/2016 04:17:00 PM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


 Mwanafunzi wa Darasa la Pili Shule ya Msingi Izumbwe Kata ya Igale Wilaya ya Mbeya Atu Aden (11) akichota maji ya mvua yaliyotuhama kwa ajili ya matumizi ya nyumbani kama alivyokutwa hivi karibuni. (Picha na Kenneth Ngelesi)
  Mwanafunzi wa Darasa la Pili Shule ya Msingi, Izumbwe Kata ya Igale Wilaya ya Mbeya,Viviani Philipo (8) akichota maji ya mvua  yaliyotuhama barabarani kwa ajili ya matumizi ya nyumbani muda wa masomo kama alivyokutwa hivi karibuni.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments