MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » PENZI LA SHEMEJI SEHEMU YA TANO(5)


Pamoja Blog 3/02/2016 11:30:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Nilijalibu kushindana na shemeji pale juu ya kile alichokitaka ila sikuwa na ujanja wa kumkwepa. Nilipotaka kuleta ubishi alinishika kwa nguvu na kutaka kuchana shati yangu " Nachana shati yako hii kisha nachana sketi yangu na chupi nampigia simu kaka yako na kumwambia umetaka kunibaka,uko tayali kwa hilo?" aliniuliza " 
Basi shemeji fanya unavyotaka ila jua mimi naogopa na sijui haya mambo" nikasema Hakujali utetezi wangu bali alinivua shai langu na kuanza kuzichezea garden love zzngu taratibu. Nilianza kusikia raha ya ajabu ambayo sijawahi kuisikia hapo kabla,kuna wakati nilihisi kama natekenywa vile. Alinichezea kifua changu huku akinipa denda kwa muda na mimi nikisikia raha sana kisha nikashangaa akifungua zipu na suruari yangu na kuutoa mhogo wa jang'ombe. 
Nilibaki nikishangaa kila kitu kwa sababu kilikuwa kipya sana kwangu,nilishangaa akiutoa mhogo wa jang'ombe na kuanza kuulamba taratibu na mimi nikawa najihisi kama natekenywa vile. Ghafla nikashangaa akiumeza mhogo wa janglombe nikashtuka na kutaka kumtoa nikidhan kuwa anataka kuning'ata " Wee unataka kuning'ata nitabaki na nini?" nikauliza " 
Acha ushamba wewe,kweli wewe kuku wa kienyeji,hujawahi kufanyiwa hivi?" akaniuliza " Nimekwambia me sijui kitu bana" nikamjibu " Basi kuku wangu wa kienyeji tulia unyonyolewe manyoa uliwe" akasema Nikatulia na yeye akauchukua tena na kuutia kinywani na akaanza kuunyonya taratibu Mwanzoni niliona kinyaa sana, kweli mtu afanye kitu kama hiki halafu aje anipe denda? Maajabu haya. 

Kadri muda ulivyozidi kwenda ndo nilivyoanza kusikia utam,raha ikazidi na kuzidi " Kama unasikia raha anza kusema, utam..raha na urudie mara nyingi" akaniambia " utam...raha....utam....raha....utam....raha..." nilijikuta nafata maagizo kama kuku kweli Niliendelea kusema hivyo huku nikihisi raha ya ajabu,yule shemeji alijua kumung'unya jaman,yaani kuna wakati nilijihisi naelea angani vile. 
Baada ya muda nikaanza kuhisi mabadiliko na utam ukazidi kwangu hat ile speed ya kutamka lile neno ikapungua taratibu " Utaaaam....................raaaaahaaaaaaaaaaaa" nilitamka kwa shida sana na kujikuta nikimaliza mzunguko wa kwanza Alipotoa mashine bado ilikuwa imara vibaya mno " Ndo maana nikasema kuu wa kienyeji ni watam sana,angalia bado mahsine inataka angekuwa kuku wa kisasa ingesha lala tayali" akasema shemeji Taratibu akavua nguo zake na kubaki uchi na kisha akanipinda kwenye kiti na kutengeneza mkao wa V na kunipa nafasi ya kulifaidi tunda lake kwa macho. 
Nilijikuta stimu zikipanda kwa kasi sana na mhogo ukapiga pushup za fasta kama sita nikamvamia pale pale na kuanza kumshughulikia. Aisee shemeji alikuwa mtam balaa, alikuwa amekaa mkao mbaya sana ila bado aliweza kuyazungusha mauno balaa. Jaman nilihisi utam ambao sijawahi kuuhisi kabisa hapo kabla. Sijui niulinganishe na nini? Unazidi wa chakula,unazidi wa pipi yaani ule utam hauelezeki " tam..tam...ta,,,,m....tam...shem ...shem....shem....aaaash...mamaaaa" nilijikuta nikunganisha sentesi bila kutengeneza maaana yoyote.

ITAENDELEA IJUMAA

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments