MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » PENZI LA SHEMEJI SEHEMU YA SABA(7)


Pamoja Blog 3/07/2016 11:30:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.



Niliendelea kumng'ang'ania sana shemeji japo anionjeshe ila aligoma na hakutaka tuendelee kukaa sana pale. " Shem sikia,naomba uwe mwelewa tafadhal,huu ni muda wa kula,wenzetu kule wanatusubir utazua balaa ambalo hutaweza kulikabili,unamjua vizur kakako" akasema Shemeji Ilibidi nikubali kwa shingo upande na nikampiga busu moja matata kisha tukaondoka kuelekea ndani. Kiukweli hata mimi nilijishangaa jinsi nilivyojikuta namtaman shemeji na kutaman anipe mambo kila wakati " 
Nikiri moyoni huyu shemeji ni mtam balaa,cheki kiuno hicho" niliwaza huku nikimwngalia akiwa mbele yangu Tulipofika tulikula chakula huku tukipiga stori mbili tatu pale mezani. Siku hiyo nilikuwa mchangamfu sana hasa alipoongea shemeji nilijitahidi kuchangia sana mpaka kaka akashangaa " Leo una nini wewe? Au umeanza kuonja? 
Mbona umechangamka hivyo?" aliuliza kaka " Hapana kaka nafuraha tu, si unajua siku hazifanani,siwez kuonja banaa we si nilishakwambia" nikajibu " Mmh! Haya bana ila umechangamka mpaka umenitisha" akasema Nilipotaka kumjibu nilishangaa mguu wangu ukikanyagwa na shemeji,nikajua anataka ninyamaze hivyo nikachuna. Tulipomaliza tulielekea kulala,nikiri usiku huo ulikuwa mgumu sana kwangu kutokana na kila wakati kumfikilia shemeji na kujikuta ham ya kufanya tendo la ndoa inazidi. 
Usingizi uliponipitia niliota tuko na shemeji kwenye hotel kubwa ya kifahari sana tukiwa kwenye swiming pool tukiogelea huku nikiwa nimevaa pensi na yeye akiwa na chupi na katop kadogo kaliko ficha matiti peke yake. Shemeji alikuwa ananifanyia vitendo vingi sana vigeni kwangu,tulicheza na kushikana shikana ovyo bila kuona aibu. Nilijikuta napatwa na hamu kubwa sana ya kufanya mapenzi.

 " Shem mimi na ham sana" nilimwambia " Basi twende chumbani kwani me mwenyewe nina ham balaa" akanijibu Tulishikana viuno bila kujali kama sisi ni mtu na shemeji yake na taratibu tukaelekea chumbani tulipofika shemeji alionekana kukamia ile gemu sana ila na mimi pia nilikuwa na ham ya ajabu Alinivua ile pensi kisha akapiga magoti chini na kuumeza mhogo wangu na kuanza kuunyonya kwa style mbali mbali Nilisikia raha kubwa sana,kila wakati nilikuwa najalibu kulinganisha na raha za vitu vingine ile sikupatya jibu " 
Shem acha ushamba bana utaendelea kuwa kuku wa kienyeji mpaka lini? Ingiza vidole hapa na uwe unanishika na huku ndo ninasikia raha" aliongea huku akinionesha naniliu yake Baada ya muda niliona kama shemeji ananipotezea muda kuandaana wakati niko mafuta vibaya mno. Nilimgeuza kisha nikazamisha muhogo na shughuli ikaanza.kwa sababu tulikuwa kitandani shemeji alitawala mchezo. 
Shemeji alinipa mauno balaa,nilijikuta sifanyi kazi yeyote kwani hata kupump alifanya yeye. Nilikuwa napata raha za ajabu jaman kuna kipindi nilihisi naelea angan na kipindi kingine nikahisi niko Marekani vile. Kwa sababu ya kutokuwa na mbinu yeyote ya kimapenzi ya kunifanya nichelewe kumaliza nilijikuta cha kwanza kinakuja speed sana 
Wakati cha kwanza kinakuja speed nikamsikia shemeji akigonga mlango,na akazidi kugonga kwa nguvu sana. " subir-- ni-m-a-li-zeeeeeeeeeeeee" nilipumua kwa kishindo na pale pale ndoto ikakatika na kweli nikasikia mtu akigonga mlango,kujicheki nikakuta nimeshajichafua! " Mama yangu kumbe ndoto!" niliwaza " Wee una maliza nini? Amka" nikasikia sauti ya kaka nje!

ITAENDELEA JUMATANO

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments