MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » PENZI LA SHEMEJI SEHEMU YA KUMI NA MBILI (12)


Pamoja Blog 3/18/2016 11:30:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.



Nilikuwa na papara sana kwa sababu mara ya kwanza shemeji kunionjesha ilikuwa kwenye gari na tulikuwa tumejibana sana " Nimekwambia nataka nikupe mambo adimu sana kuwa mpole kuku wangu,ndege ni wako manati ya nini?" alisema Shemeji Baada ya kunivua nguo alinibeba mgongoni kuelekea bafuni na lilikuwa bafu la ndani kwa ndani " Dah! Hizi raha zote anazipataga kaka kweli? Mbona ntanenepa mwaka huu" nikamwambia Shemeji alicheka tu na kuniangalia,aliponifikisha bafuni alinilaza kwenye sinki la kuogea Akavua nguo yake ya ndani kisha akaloweka sabuni kwenye sinki na kufungulia maji. 
Cha kushangaza maji yalitoka ya uvuguvugu tofauti na tuliyokuwa tukitumia bafu la nje kuna kitu kingine nilikigundua pale bafuni,kulikuwa na harufu nzuri sana utafikili pafyumu imepulizwa mule ndani. Alichukua ile chupi yake na kisha akaanza kunisugua nayo taratibu sana sehemu mbalimbali za mwili. Nilihisi raha ya ajabu utafikiili napaa, " Shem utaniua kwa raha zako jaman" nilijikuta naropoka 
" Huu ndo mwanzo tu shemeji, hapa utafaidi sana ilimradi uwe mpole na wewe utoe vitu adimu" akasema shemeji Aliendelea kuniosha taratibu kisha na yeye akazama kwenye sinki na kisha akanipa ile chupi yake nimsugue sehemu mbalimbali za mwili Nilipatwa na wakati mgumu sana kumsugua kiunoni na sehemu husika, Shemeji alikuwa kajazia hipsi nzuri sana na zilizomtengenezea umbo zuri sana,kiuno chake kilikatika na kuacha tumbo dogo sana kwa juu 
Nilipokuwa nikisugua Min kabang shem alisisimkwa sana nikagundua eneo lile ndo la majeruhi Nilipofika kwenyewe akawa analalamika na mimi nikaacha kumsugua " Huko ndo kwenyewe shemeji pleaase sugua taratibu kuwe kusafi ili upate utam pakiwa safi" akasema tena Nikaendelea kumsugua huku akilegea sana 

Tulipomaliza kuogeshana shemeji aliniomba nibaki bafuni mpaka atakaponifata na mimi sikupinga Alitoka na mimi nikabaki pale ndani nikiwa na furaha kubwa sana " Kaka bora hata upate ajali huko ili nifaidi,hivi vitu vitam nitavipata wapi tena mimi jaman ukirudi?" niliwaza Nilikuja kushtuliwa kutoka kwenye lindi la mawazo na shemeji aliyekuja kunifata " Ukija kuwa mzoefu nitakuja kukupa hapahapa bafuni style yake inaitwa Kitotatota ni taam balaa shemeji" alinambia Alinibeba tena mgongoni kisha tukaingia chumbai kwake akinishushia kitandani 
Nilikuta mabadiliko makubwa sana pale chumbani,kwanza harufu tam sana ya kuvutia ilinukia Sijui ndo udi au pafyumu ila ile pafyumu iliongeza msisimko wa kimapenzi kwetu sie Pia chumba kilikuwa na giza huku mishumaa yenye rangi nyekundu ikiwaka taratibu kumbe shemeji alifunga vioo na kisha kuweka mapazia meusi yaliyozuia mwanga kupenya ndani Kitanda kilitandikwa mahsuka meupe yaliyochorwa ua la love katikati yake Kila kitu pale ndani kilivutia sana mpaka nikahisi naota vile Kwenye droo kulikuwa na asali mbichi ambayo sikujua matumizi yake " Karibu katika ulimwengu wa kimapenzi shemeji" alisema mke wa kaka Pale pale tukasikia kengele ya geti la nje ikilia kutokea sebuleni Kila mmoja akashikwa na mstuko!

ITAENDELEA JUMATATU

KUTOKANA NA MAOMBI YA WASOMAJI WETU TUMEAMUA HII STORY ITAKUWA INATOKA JUMATATU MPAKA IJUMAA

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments