MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » PENZI LA SHEMEJI SEHEMU YA KUMI NA MOJA(11)


Pamoja Blog 3/16/2016 11:30:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.



Tulipeana denda kwa muda wakati huo mimi nikapitisha mkono wangu kuelekea Irak na kuanza kuchezea ule msitu wake wa solondo Shemeji alilainika sana nikaona nipate japo kamoja tu ka afya kabla ya kulala,ila nilipoanza kumvua shemeji akanizuia " Naomba kamoja peke yake" nilimnong'oneza " Hapana shem,we tuchezeane tu,si unajua jamaa anasafiri kwa hiyo leo atataka mchezo mimi hapa natafuta nyege ili nikampe kwa sababu yeye hajui kuniandaa" na yeye alinong'ona " Dah! Shem unaniumiza jaman,sio sawa" nikalalamika " Sikia shem asubuh tukitoka kumpeleka airport tutarud na nakuahid nitakupa mambo mazito sana, ngoja nikampe kimoja tu achoke asepe zake atuachie nafasi ya kufaidi" akasema shem Sikuwa na namna ya kulikwepa hilo ikabidi niendelee kumpa denda huku nikimchezea sehemu mbalimbali za mwili wake huku momi nikisisimka vibaya sana kwa sababu nilikuwa naukumbuka ule utam wa shemeji
 " Zimeshanipanda so acha nikampe cha fasta then tulale ili asije akashtukia" akaniambia shem " Ila shem usimpe sana bana,me napata wivu bana, mpe kidogo tu af me uje unipe saana" nilijikuta nikiongea ujinga utafikili mimi ndiye mmiliki halali wa shemeji na si kaka " Usijal mpenzi" akasema Shem aliondoka na kuelekea chumbani kwake na mimi nikazima kila kitu na kumwamsha yule beki tatu aje kufunga mlango. Niliingia chumbani kwangu nikiwa na hali mbaya sana kwa sababu ya mchezo tuliokuwa tunaucheza na shemeji.
 Sikutaka kujiumiza sana hivyo niliweka cd ya mziki laini kisha nikaingia kulala. 

Usingizi ulinipitia na tena siku hiyo nikaota nafanya mapenzi ila sikumbuki ni nani niliyekuwa nafanya naye,nachokumbuka ni kuwa wakati nakalibia kumwaga nilishtuka usingizini Ilikuwa kama saa kumi na moja adhuhuri na kuanzia wakati huo sikupata tena usingizi nilikuwa nawaza jinsi nitakavyomshughulikia shemeji tukitoka Airport. 
Saa kumi na mbili walikuja kuniamsha wao walikuwa wameshajiandaa tayali na mimi nikavaa nguo haraka na kunawa uso safari ya kuelekea uwanja wa ndege ikaiva Niliendesha mimi gari mpaka tulipomfikisha kaka,wakati wa kuagana shemeji alijifanyisha kama mwenye majonzi mpaka kaka akaamini kuwa ameumia yeye kuondoka. 
Baada ya kuhakikisha kaingia sehemu ya wanaosubiria ndege tuliondoka na gari kurudi nyumbani " Shem leo nimekupania sana ujue usiku nimehalibu tena" nikamwambia Alicheka sana mpaka nikaona aibu kumwambia vile " Usijal na endesha gari taratibu tusije tukapata ajali kwa sababu ya kuwahi ukapewe utam,leo nitakupa vitu adimu" akasema shemeji 
Tulipofika nyumbani iliwa tayali kumeshapambazuka,shemeji alimpa binti wa kazi pesa na kumtuma vitu mbali sana Baada ya yule binti kuondoka shemeji alinipeleka chumbani kwake na kaka Kisha akanivua nguo zote na kisha na yeye akavua,kwa hamu nilyokuwa nayo nikamvamia " Tuliea wewe kuku wa kienyeji,mambo mazuri hayataki haraka,leo utakula mpaka ikukinai,subir upewe mambo ya pwani" aliongea kwa pozi shemeji Mimi mashine ilizidi kupiga pushupp! 

ITAENDELEA IJUMAA

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments