MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » PENZI LA SHEMEJI SEHEMU YA KUMI NA TATU (13)


Pamoja Blog 3/21/2016 11:00:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.



Tulishtuka baada ya kusikia kengele ya getini ikigonga kila mmoja akashikwa na kimuhemuhe " Atakuwa nani huyo?" akauliza " asiije kuwa kaka kaghairi safari" nikasema Shemeji alichukua simu yake na kisha akaipiga no ya kaka ila jibu lilikuwa haipatikani " sio yeye,subir nikchek" akasema Alitoka na kuelekea nje na kikapita kipindi kirefu sana kisha akarudi huku akiwa kanuna " Vip? Nani huyo? Mbona umenuna?"nikauliza " Si kuna ms#ge flani ameniletea za kuleta hapo nje" akajibu " Nani huyo? Niambia basi" nikamuuliza "
 Kuna mjinga tu,nimeenda kaning'iniza map#@bu yake,et Nauza cd za kibongo,nigeria,na za kichina" alisema shemeji huku amebana pua " Ukamjibuje?" nikaendelea kuuliza " Na mimi nikampandia, nataka ya ngono uliyocheza wewe" akajibu shemeji " Duuuu! Balaa ndo ikawaje? " nikauliza tena " Akakaa kimya,nimepandwa na hasira kutuharibia starehe nimemporomoshea matusi kama mvua then nimefunga geti na funguo kwa ndani" akajibu Nikamvaa na kujalibu kuirudisha mood yake sawa,na yeye akaonesha ushilikiano wa kutosha Tukaanza kuandaana upya kwa raha zetu huku shemeji akiwa karudi kwenye mood yake Shemeji alinigeuzia miguuni pake so tukawa tumegeukiana,mimi nipo miguuni kwake na yeye yuko miguuni kwangu. " 
Ili tufaidi sana inabidi kila mmoja amuandae mwenzake,nyonya huko na mimi nanyonya huku shemeji" akasema Pale pale akaanza kumnyonya mzee wa kazi,Mimi nilijikuta kwenye wakati mgumu wa kufanya alivyotaka ila sikutaka kuonekana mshamba nikazamisha ulimi wangu. Mwanzoni nilikuwa naona kinyaa sana ila kadri nilivyozidi ndo nikaanza kuona raha yake maji maji yalikuwa na kachumvi kwa mbali katam sana " 

Aaash....taaam...taaa,...shem ingiza kidole af upande wa juu kuna kasehem ni kalain kama sponj kasugue mpaka kawe kagumu" alisema shemeji kwa shida sana Nilifanya kama alivyonielekeza na nilipoanza kusugua eneo lile niliona akiishiwa nguvu na kujiyonganyonga sana " please utaniua,tubadili" akasema Baada ya hapo alinilaza kitanani kisha akachukua asali kidogo na kunipaka mapajani mpaka ikulu na yenyewe akaipaka Kisha akaanza akaanza kuilamba ile asali taratibu kuanzia mapajani akipanda kuja juu na vidole vyake vikitalii sehemu mbalimbali za mwili Jamani nilipata raha ya ajabu sana mpaka nikabaki kutetemeka mwili mzima utafikili mgonjwa Alipanda mpaka kwenye mhogo wenyewe na kuendelea kulamba asali yake taratibu Nilijikuta zikija kwa speed ya ajabu na nikamalizia kinywani kwake
 " Aaaash....taaaam" niliropoka Baada ya hapo akanigeuza na kunilaza kiupande upande kisha akachukua mhogo na kuuingiza panapo husika na kisha akaanza kushughulika kwa speed ya ajabu Kiuno kilizungusha kwa style ambayo sikuwahi kufikilia " Asu shemeji alishawah kuwa mcheza dansi?" nilijiuliza huku kwa akili uyangu nikidhani wacheza dansi ndo wanajua sana Nilipokalibia nilishangaa akijichomoa kwa speed " Mamaaa umekatisha utam jaman" nilisema " Sio nimekatisha utam hapo nakufundisha namna ya kuzirudisha ili uwe unaenda muda mrefu badala ya kuwahi,bana subir sekunde chache zirud kisha tutaendelea na style ya Kitendegu,kalichumbage na kisha Mdebwedo" akasema shemeji.

ITAENDELEA JUMANNE

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments