MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » PENZI LA SHEMEJI SEHEMU YA KUMI NA NNE(14)


Pamoja Blog 3/22/2016 11:00:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.



Tulipumzika kwa muda tukipiga stor mbili tatu na muda huo shemeji alikuwa akiipaka asali tena sehemu mbalimbali za mwili alizozitaka " Naona ukuku wa kienyeji umeanza kukutoka sasa" alisema " Hivi nini maana ya kuku wa kienyeji?" ikabidi nimuulize " Kuku wa kienyeji ni mtu mshamba wa kimapenzi hasahasa walitoka kijijini,ukienda maeneo mengi ya watu wa vijijini mapenzi yao huwa yakishamba sana na hawa enjoy saaana ndo maana tunawaita kuku wa kienyeji" akanijibu " Kwa hiyo hata madem wa kijijini ni kuku wa kienyej?
Na wao ni watam?" nikauliza Pale pale shemeji akabadilika sura hakutaka tena tuongelee habari ya kuku wa kienyeji " Kama kuku wa kienyeji ni watam mbona Janeth hakuwa mtam kama shemeji? Atakuwa ananidanganya huyu yeye ni mtaam sana af sio wa kienyeji" niliwaza mwenyewe Na muda ule ule shemeji akaanzisha mashambulizi kwa ajili ya round ya pili Tulianza round ya pili kwa style tofaut na mwanzo,alinipeleka kwenye kona ya kitanda kisha akakamatilia tendegu na kisha nikaanza kushughulika
Nilimpa mambo mazito sana shemeji na kwake nilifurahia kwa sababu haikujalisha alikuwa wapi? Mauno yake yalikuwa balaa " Hiyo ilikuwa kitendegu sasa tunaenda kwenye kalichumbage" akaniambia shem baada ya kuachia ile ya kwanza Aligeuka kwenye kitanda na kuweka kichwa chini muguu juu na mimi akanielekeza namna ya kufanya kisha tukaendelea kupeana mambo Shemeji alikuwa mtam saana kias kwamba kuna kipindi nilikuwa naongea lugha ambazo sizifaham mimi mwenyewe.

Tulimaliza round ya pili tukiwa hoi sana,kila mmoja alichoka kutokana na kutumia muda mrefu sana kwenye hiyo round " Twende kuoga inabidi tukafungue biashara tusipofungua kakako atakuja kuambiwa" akasema shemeji " Nibebe baby jaman" nilishaanza kudeka tayali utafikili yule ni mke wangu Alinibeba tena mgongoni na kunipeleka mpaka bafuni kisha akaniogesha kama kipindi kilichopita
Tuliporudi chumbani alinilaza kitandani na kunifuta maji mwilini taratibu kisha akaanza kunipaka mafuta sehemu mbalimbali za mwili Baada ya hapo alitoa kwenye begi suruali ya jeans mpya na ti-shirt nyeusi na kunipatia " Hizi nilizinunua kama zawadi kwa kakako ila hajawahi kuziona nilipanga kumpa siku yake ya kuzaliwa ila vaa baby wangu mambo uliyonipa ni mazito" akasema Alinivalisha zile nguo na zilikuwa nzuri na za kisasa sana kisha akachukua pafyumu ya kaka na kunipulizia kidogo Hakika nilipendeza sana mpaka mwenyewe nililiona hilo
Na yeye alitoa gauni fupi linaloacha mapaja yake wazi jekundu na kisha akavaaa na yeye alipendeza pia sana Akaja na kunishika mkono tukaelekea kwenye kioo kikubwa cha bafuni kujiangalia hakika tulipendeza " Nahisi tunapaswa kuwa mke na mme,tunapendezeana sana shemeji,hakika unamzidi kakako mbali sana" akasema shemeji Nilibaki kutabasam tu,nilishatejwa na penzi la shemeji sana hata sikuwaza athali zake " Naomba kuuliza shemeji? Kwa kabila lenu kakako akifa si unaweza kunirithi?" aliuliza Nilishtuka sana kusikia lile swali na kwa jinsi nilivyomfaham shemeji alimaanisha kitu flani.

ITAENDELEA JUMATANI

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments