MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » PENZI LA SHEMEJI SEHEMU YA ISHIRINI NA MOJA (21)


Pamoja Blog 3/31/2016 11:46:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.



Shemeji aliikuwa akininyonya kwa speed kubwa huku akizibinywa na mkono gloli zangu mbili kiutalaam kias cha kusikia raha ya ajabu sana. Nilihisi mwili wangu ukitetemeka kwa speed na pale pale nikajikuta jogoo akiachia mate kwa fujo. Shemeji aliachoa ile kazi na yeye akaanza kunionessha sehemu zinazipaswa kuguswa wakati wa kuandaana
 " Ona,mimi nisugue sana hapa kwenye chuchu au zinyonye kisha kidole chako kisugue hapa kwenye kisimi sana na ukiweza na ukitaka kunimaliza ingiza kidole chako huku ndani,kwa upande huu hivi utagusa sehemu lain kama sponji inaitwa G-sport,ni watu wachache wanaoifaham isugue mpaka iwe ngumu utakuwa umenimaliza kabisa ila usisahau denda" alimaliza kutoa maelezo Shemeji aliendelea kucheza na sehemu mbali mbali za mwili wangu huku nikisikia raha ya ajabu. Alinipaka asali kifuani mpaka shingoni na kuanza kuilamba yote taratibu. 
Kadri alivyosogelea shingo ndivyo nilivyozidi kushtuka na kulainika " Kumbe ny..ge zako ziko shingoni" akasema Pale pale akaichukua tena asali na kuipaka shingoni na kuendelea kuilamba,niliishia nguvu na kubaki kama gogo nikimtazama. Aliendelea kuniandaa ila nilipopata vinguvu kidogo nikapelek mkono wangu kadri ya maelezo yake. Nikafanikiwa kuishika G-sport na kuanza kuisugua taratibu 
Shemeji alianza kujinyonganyonga pale nikimwangalia Nikazidisha speed ya kupatekenya nikaona akizidi kuishiwa nguvu na mwishowe akaharibu na mimi nikaona ndiyo wakati muafaka wa kuanza kazi Nilimgeuza kwa ile style aliyonipa ya Kalichumbage na kuanza kumshughulika. Kilichonishangaza ni kuwa wakati namuandaa shemeji alikuwa amelegea sana kias cha kutoweza kunyenyuka ila shughuli ilipoanza nilishangaa speed ya kiuno ikipanda taratibu. 
Katika mambo yaliyokuwa yakinichanganya kwa shemeji ni kile kiuno chake Alikuwa anakizungusha kwa speed kias kwamba kuna wakati nilijikuta sifanyi kazi bali anafanya mwenyewe Mziki ulikuwa mnene sana mpaka dakika kumi zinaisha nikahisi nachemka ikabidi nitumie lile pigo alilonifundisha la kuzirudisha nili twende sambamba. 
Mechi iligarimu zaidi ya dakika arobaini ndipo nikaona shemeji akining'gang'ania kwa nguvu sana na mimi nikaongeza speed na mwisho tukamaliza kwa pamoja. Tulipomaliza nililala upande wangu ila shemeji alichukua taulo na kuleta tukajisafisha kisha akachukua marashi take na kupuuliza hewa ikawa safi na ya kuvutia " Nambie shem umeridhika?" aliniuliza " Nimeridhika ingawa nata tuendelee tena,shem wewe ni mtam sana sijawah kuona" niliongea ukweli wa nafsi shemeji alikuwa anayaweza sana " 
Kawaida shemeji cha msingi kubaliaana na mimi ili ufaidi haya mambo mwenyewe" akasema " Kukubaliana nini tena shem?" nikauliza " Kumuondoa jamaa? Au una mpango gani?" akauliza " Hilo mbona nakusupot kwa asilimia zote,tatizo tutafanyaje si tutashikwa? Me sijawah kuua" nikamwambia " Hapa cha msingi tumuue kabla hajafika nyumbani kwa sababu tukimuulia hapa nyumbani tutahisiwa" akasema " Kumuua kwani shida? Tatizo tunamuuaje?" nikauliza " Sikia kesho jamaa ataingia,me nina vijana nimewaandaa sisi tusiende kumfata uwanja wa ndege,aende dereva peke yake,wale vijana watakata brek za gari ikiwa pale uwanja wa ndege na atakufa kwenye ajali,mchezo umeisha" akasema Shemeji.

ITAENDELEA JUMATATU

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments