MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » PENZI LA SHEMEJI SEHEMU YA ISHIRINI (20)


Pamoja Blog 3/30/2016 11:00:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.



Ilipoishia. Nilikula chakula alichopika shemeji na kujikuta nikipata mabadiliko makubwa sana na kuanza kumuonea wivu kaka. 

ENDELEA. Nilishikwa na hasira za haraka n kujikuta nikimpiga kofi shemeji mpaka nikaacha alama za vidole kwenye shavu lake. Shemeji alilia pale kitandani na mimi nikajikuta najutia kile kitendo nilichomfanyia na kuanza kumbembeleza ili yale mambo yaishe " Nisamehe shem na amin mwanamme yeyote yule lijali hawezi kuvumilia kuona mwanamme anayempenda akiongea na mwanamme mwingine mbele yake avumilie" nilisema " Unanipenda shemeji?" akaniuliza kimadeko " Tena sana na nipo tayali kufanya chochote ilimradi uendelee kuwa wangu jaman" nikamjibu " Nafurahi kusikia hivyo shem,naomba utoke na kwenda chumbani kwako nitakuita please nikiwa tayali" akasema shemeji " 
Sawa lakin hujaniambia kama umenisamehe jaman" nikamwambia Aliniinua pale kitandani kisha akaleta mdomo wake kalibu na wa kwangu kisha kitendo bila kuchelewa tukaanza kubadilishana mate Tulifanya kwa muda kisha akaniachia na kuniambia " Nimeshakusamehe baby wangu,naomba uende leo nataka nikufanyie bonge la suprise"akaniambia Nilimbusu kwenye paji la uso kisha nikaondoka kuelekea chumbani kwangu Nikiwa pale chumbani nilijikuta mawazo yangu yote yakiamia kwa shemeji.
 Nilijikuta namuona mzuri sana,nilianza kuzikumbuka hipsi zake zilivyojazia,lips zake nene na tam kwa denda,kiuno chake chembamba na vile vichuchu vyake ambav3o vilikuwa bado vidogo kwa sababu ya kutokunyonyesha kabisa. Zilipita kama dakika arobaini na tano ndipo simu yangu ikaingiza mesage " Njoo baby wangu tayali" Nilinyenyuka tatibu na kuelekea huko ili nijue hiyo suprise niliyoandaliwa ni ipi na ikoje. Nilipokalibia mlango wa chumba cha shemeji nilihisi harufu tam sana. 

Nikagonga mlango na yeye mwenyewe akanifungulia Alikuwa amevaa nguo ya kulalia laini sana na nyepesi huku ndani akiwa hajavaa kitu hali iliyosababisha nione kila kiungo chake cha ndani. Alinipokea kwa busu na kisha tukabadilishana denda kwa dakika nzima. Kisha akanishika mkono na kuniingiza ndani. Jinsi chumba kilivyokuwa ni tofauti na wakati nilivyoondoka kwa kiwango kikubwa. 
Mishumaa myekundu ilikuwa imejaa chumba kizima huku taa yenye kubadilisha rangi ikifanya majonjo yake. Sijui ni pafyumu gani alipulizia ila ilikuwa na harudu nzuri sana,hakika chumba kilivutia na kilikuwa kimeandaliwa haswa kwa ajili ya mechi. Shemeji alinikalisha kitandani kisha akafata mkoba wake na kutoa kibox kidogo na ndani yake niliona pete ya uchumba. 
Shemeji akaja na kupiga magoti mbele yangu kisha akauchukua mkono wake na kuuweka mapajani kwangu huku akinikabidhi ile pete " Shemeji nimeyatoa maisha yangu kwa ajili yako,naomba univalishe pete hii kidoleni kama ishara ya kujifunga kwang na kuniahidi kunioa" akasema Nilipoangalia vidole vyake sikuona pete ya ndoa ya kaka ila sikutaka kuchunguza mengi kwa sababu akili yangu ilishazubaa.nikachukua ile pete na kumvalisha. 
Shemeji alifurahi sana,akanyenyuka na kuvua nguo yake ile ya kulalia kisha akageuka na kuanza kunifanyia vituko. Mara atembee kama miss,mara nyingine kama modal,mara ainame na mzigo wote uchungulie, alifanya vituko vingi sana nikajikuta napatwa na wakati mgumu sana,bwana mkubwa alizidi kuchachamaa mpaka nikatamani kumshika kwa nguvu shemeji. 
Baada ya kumaliza mambo yake alikuja na kunivua nguo moja moja kisha akaushika mhogo wa jang'ombe na kuanza kuunyonya kwa speed. " Leo nataka nikupe mambo ambayo hutayasahau" alisema kisha akarudisha tena mdomoni. Nilihisi raha ya ajabu sana.

ITAENDELEA ALHAMISI

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments