MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » PENZI LA SHEMEJI SEHEM YA SITA(6)


Pamoja Blog 3/04/2016 11:30:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.



 Nilikuwa na ugwadu wa uhakika hivyo hata yale mambo nilifanya kwa haraka haraka sana na hali hiyo ilimnyima nafasi shem ya kunizidi kwenye mchezo. " Shemej....aaaash!..Shemej unaniua...unani ua....tam..tam..taaaaaaaam" aliongea huku akionekana kuwa kama amezidiwa na raha na jitambui. Baada ya kupelekana puta kwa muda hatimaye tulifika mwisho wa gemu kila mmoja jasho likiwa limemtoka sana " 
Duuu! Aisee sikujua kama kuku wa kienyeji ni mtam hivi" alisema shem " Ahsante sana kwa mchezo mtam shem wangu" alinambia huku akinibusu mdomoni Sikuwa na cha kuongea kwa sababu nilikuwa nimechoka sana kutokana na gemu ile. " Dah! Shem nikwambie kitu?" akasema " Nambie tu shem" nikamjibu " Una mpini balaa,yaani nilikuwa nasikilizia ndani kuuuleee,dah! Unajua kumfikisha mtu sio kama kakao yeye ka kwake kadoogo hata hakafiki,wewe nilihisi utumbo unachomoka" akasema Nilijisikia aibu sana kwa shemeji kunisifia badala ya kumsifia kaka ambaye ni mmewe. 
Shemeji alivuta mkoba wake akatoa pochi na kisha akanitolea pesa " Laki mbili na nusu hiyo shem,ya pongezi,umefanya kazi kubwa sana na hii ni mwanzo tu ukiendelea kunifurahisha hivi utafaidi zaidi" akasema Nilikuwa naona aibu sana ila ile pesa sikuvunga niliichukua na kuitunza kwenye waletu yangu. Tuliendelea na safari yetu mpaka kitunda na shemeji akashughulika na yule mfanyakazi wake wa kuku wakati nikiwa kwenye gari kisha alipomaliza akaja tukaondoka. Jioni baada ya kutoka kazini wote tukiwa nyumbani mimi bado nilibaki na aibu sana,nilishindwa kumuangalia kaka usoni hivyo nikaona nikalae. 

Wakati nimelala nilishangaa nikiwaza kile kilichotokea kati yangu na shemeji. " mmmmh! Kumbe ni tam vile,aisee kumbe nakosa uhondo,af mbona yule demu wangu wa kijijini sio mtam? Yawezekana mtam ni shemeji peke yake na ndo sababu kaka akamuoa" nilijikuta nawaza. Nilichoshangaa kila nilipokumbuka lile tendo tulilofanya na shemeji nilijikuta mwili ukisisimka sana mpaka jamaa analeta fujo. Wakati nimelala kumbe kule ndani walitaka niende kula chakula,hivyo shemeji akatoka yeye aje kuniita. 
Alipogonga nilinyenyuka na kufungua mlango nikashangaa kumuona shemeji. Kutokana na hali niliyokuwa nayo nilimshika mkono na kumvutia ndani shemeji na hata yeye alishangaa sana "Vip tena shem?" akasema " Shem me bana siko poa" nikasema " Kwa nini baby wangu? Au zile raha zimeshakuchanga nya?" alisema kiutani huku akipeleka mkono wake na kushika ikulu yangu. " Haaa! Wewe una mambo,unataka nini?" akauliza " Yaani shem hapa nilipo nahisi nakufa,naomba mara moja tu jaman" nakasema " 
Shem jaman,kaka yako yupo itakuwa noma af hapa nimekufata twende kula wanakusubir" akalalamika kimadeko shemeji Niliona kama ananizingua pale nilimvutia kwangu na kisha nikazamisha mdomo wake kwangu na kubadilishana mate " Shem bana,tutashtukiwa jaman,fanya hivi tulia nitatafuta chance na kuja kukupa vitu vitam,hahahahah a! Ushanogewa wewe" akasema " Shem hivi ule utam nilioupata wewe tu ndo unao au hata wengine wanao" nikauliza Mara glas ya maji ilokua chumban kwangu ikaanguka kwa zile purukushan za kusukumana na kutoa mlio😳😁

ITAENDELEA JUMATATU

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments