MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » MTOTO EBENEZA PEMBE AMEANZA MATIBABU YA SARATANI YA NGOZI HOSPITALI YA MUHIMBILI ASANTENI WOTE MLIOGUSWA


Pamoja Blog 3/26/2016 08:31:00 PM 0


Mtoto EBENEZA PEMBE
........................................
                NDUGU ZANGU HABARI ZA WAKATI HUU;


SIKU CHACHE ZILIZOPITA TULILETA TANGAZO,  OMBI LA MSAADA WA MATIBABU KWA MTOTO EBENEZA PEMBE ANAYESUMBULIWA NA SARATANI YA NGOZI.

NAWASHUKURU SANA RAFIKI ZANGU MLIOGUSWA NA KUTOA MICHANGO YENU YA HALI NA MALI, LEO KUPITIA ACCOUNT YA MTOTO EBENEZA  TUMEKABIDHI KIASI CHA SHILINGI MILIONI MOJA LAKI SITA NA ELFU SITINI NA NANE (1,668,000/-) MLIZOCHANGA KWA UPENDO WENU MKUBWA.


EBENEZA NA MAMA YAKE WAPO HOSPITALI YA TAIFA YA MUHIMBILI WAKIENDELEA NA MATIBABU, NA TAARIFA NJEMA TULIYONAYO NI KWAMBA MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA AFYA NHIF, BAADA YA KUONA TANGAZO LILE WAMEMWANDIKISHA EBENEZA KWENYE FAO LA TOTO CARD HIVYO ATATIBIWA KWA GHARAMA ZA MFUKO HUO.


EBENEZA NA MAMA YAKE WANAWASHUKURU SANA KWA MOYO WENU WA KUMSAIDIA NA TUWANAWAOMBEA BARAKA TELE KWA MWENYEZI MUNGU.

 SISI PIA KWA UPANDE WETU TUNAPENDA KUWASHUKURU NYOOTE MLIOJITOA KWA HALI NA MALI KUFANIKISHA SUALA LA KUMSAIDIA MTOTO EBENEZA.

TUNAWASILISHA ; SALUM MWINYIMKUU


«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments