MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » GOLIKIPA WA ZAMANI WA SIMBA ABEL DHAIRA ANASUMBULIWA NA SARATANI YA UTUMBO


Pamoja Blog 3/10/2016 07:56:00 PM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


 Abel Dhaira akiwa na kocha wake Bjarni Jóhannsson
Golikipa wa zamani wa klabu ya Simba SC, Abel Dhaira ambaye kwa sasa anachezea klabu ya IBV Vestmannaeyjar ya nchini Iceland na timu ya taifa ya Uganda, anasumbuliwa na satarani ya utumbo.
Kocha wake Bjarni Jóhannsson amesema klabu ya IBV itapitisha harambee kupitia uongozi wake ili kumsaidia Dhaira kupata fedha kwa ajili ya matibabu. Dhaira ni mtoto wa kipa nyota wa zamani wa Uganda, Bright Dhaira.

Abel Dhaira alivyo kuwa akiichezea klabu ya Simba SC

Pamoja na harambee hiyo, Jóhannsson amesema: “Ni jambo la kusikitisha, linaumiza na kushitua. Lakini bado tuungane kumuombea Abel ambaye alikuwa mpambanaji.
“Kama mwalimu, pamoja na wachezaji, klabu kwa ujumla tumekuwa naye pamoja katika kipindi chote cha wakati mgumu wa kuugua akiwa hapa Iceland na baadaye aliporejea Uganda. Tunawaomba wadau wote wa soka tuungane ili kumuombea na kumsaidia Abel ambaye sasa anateseka.”

Source: salehjembe

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments