MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » MBUNGE WA SEGEREA AJENGA MADARASA MATANO KATIKA SHULE YA MSINGI KINYEREZI


Pamoja Blog 2/24/2016 12:41:00 PM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Mbunge wa Segerea, Bonna Kaluwa amejenga madarasa matano katika Shule ya Msingi Kinyerezi Jica, ikiwa ni mkakati wake wa kukabiliana na upungufu wa madarasa jimboni humo. Kaluwa amesema baada ya Rais John Magufuli kutangaza elimu bure, mwitikio wa wanafunzi umekuwa mkubwa tofauti na matarajio. Mwalimu mkuu wa shule hiyo, Charles Shao amesema shule yake mpya baada ya kugawanywa, ilikumbwa na changamoto ya upungufu wa madarasa, hivyo msaada huo utasaidia kumaliza tatizo hilo.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments