HABARI

MATUKIO

MICHEZO

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » PICHA YA LEO: HIVI POLISI WA JIJI WANAPOWAONDOA WAFANYABIASHARA WADOGO WADOGO KWENYE MITAA YA JIJI LA DAR ES SALAAM KWA UJIO WA OBAMA JE WAMEWATENGEA MAENEO YA KUDUMU?


Pamoja Blog 6/21/2013 09:28:00 AM 0


Manispaa ya Ilala Yaendesha Operesheni ya kuwaondoa wafanyabiashara ndogondogo kwenye maeneo ambayo si rasmi tayari kabisa kwa ujio wa Rais wa Marekani Barack Obama

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments